Máy tạo khí Nitơ công suất lớn Tecbell TBB-160MZ
  • Công nghệ tạo khí: Hấp phụ dao động áp suất (PSA)
  • Chất hấp phụ: Carbon Molecular Sieve (CMS)
  • Độ tinh khiết Nitơ: 98%
  • Lưu lượng khí Nitơ đầu ra: 160 Nm³/phút
  • Lưu lượng khí nén đầu vào yêu cầu: 5 Nm³/phút
  • Áp suất hấp phụ: 7 bar
  • Áp suất khí nén đầu vào: 6 ~ 16 bar
  • Điểm sương áp suất: -40 ~ -70°C
  • Nhiệt độ môi trường làm việc: -10 ~ 50°C
  • Nhiệt độ khí sau làm mát: ≤ 45°C
  • Độ ồn: < 78 dB
  • Kích thước (DxRxC): 830x1840x1750mm
Mô tả
Đặc điểm nổi bật của Máy tạo khí Nitơ Tecbell TBB-160MZ
Công nghệ tạo khí Nitơ hiện đại
  • Ứng dụng công nghệ PSA tiên tiến
  • Tạo khí Nitơ tinh khiết cao
  • Hoạt động ổn định trong thời gian dài
  • Tự động hóa vận hành thông minh
Hiệu suất vận hành vượt trội
  • Công suất lớn đáp ứng nhu cầu công nghiệp
  • Tiết kiệm điện năng hiệu quả
  • Giảm hao phí khí nén
  • Tuổi thọ thiết bị cao
Thiết kế tối ưu cho nhà máy
  • Kết cấu chắc chắn, độ bền cao
  • Dễ dàng bảo trì và bảo dưỡng
  • Vận hành đơn giản
  • Phù hợp nhiều lĩnh vực sản xuất
Ưu điểm khác biệt của Tecbell TBB-160MZ
  • Nguồn khí Nitơ ổn định liên tục
  • Chi phí vận hành thấp hơn dùng bình khí
  • Giảm phụ thuộc nguồn cung bên ngoài
  • Tăng tính chủ động trong sản xuất
Thông số sản phẩm Máy tạo khí Nitơ Tecbell TBB-160MZ
  • Độ tinh khiết Nitơ: 98%
  • Áp suất hấp phụ: 7 bar
  • Độ ồn: < 78 dB
Lời khuyên khi lựa chọn máy tạo khí Nitơ công suất lớn
Hãy liên hệ trực tiếp với Thiết Bị Việt Á theo thông tin sau:
  • Trụ sở HN: Số 4 phố Võ Trung, Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
  • Trụ sở HCM: Đường 17, Linh Trung, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
  • Hotline: 0988 947064 (em Thúy)
  • Email: thietbivietavn@gmail.com
  • Thời gian làm việc: Thứ 2 – Chủ nhật (08h00 – 17h00)
  • Website: https://thietbivieta.com/
Chính sách bán hàng
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy tạo khí Nitơ công suất lớn Tecbell TBB-160MZ”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Sản phẩm tương tự
Máy tạo khí Nitơ N2 tinh khiết 99.99% Tecbell TBG-2MZN
  • Độ tinh khiết Nitơ: 99.9%.
  • Lưu lượng khí Nitơ đầu ra: 130 Nm³/phút.
  • Lưu lượng khí nén đầu vào yêu cầu: 8.0 Nm³/phút.
  • Áp suất hấp phụ tiêu chuẩn: 7 bar (0.7 MPa).
  • Kích thước (DxRxC): 2550 × 2000 × 2600 mm.
  • Cổng kết nối: Vào Rc2 / Ra Rc1.
  • Nguồn điện: 220V hoặc 380V / 50Hz.
Máy tạo khí Nitơ N2 PSA Tecbell TBP-130N
  • Model: Tecbell TBP-130N.
  • Độ tinh khiết Nitơ: 99.9%,.
  • Lưu lượng khí nén đầu vào yêu cầu: 7.8 Nm³/phút.
  • Áp suất hấp phụ: 7 bar (0.7 MPa),.
  • Điểm sương áp suất: ≤ -40°C.
  • Nhiệt độ môi trường làm việc: 5 ~ 40°C (Tối đa 45°C),.
  • Độ ồn: < 80 dB,.
  • Kích thước (DxRxC): 2350 x 2050 x 3100 mm.
  • Xuất xứ: Nhật Bản,.
Máy tạo khí Nitơ lưu lượng 90m3 Tecbell TBW-90MZ
  • Độ tinh khiết Nitơ: 99.5%
  • Lưu lượng khí Nitơ đầu ra: 90 Nm³/phút
  • Lưu lượng khí nén đầu vào yêu cầu: 3.8 Nm³/phút
  • Áp suất hấp phụ: 7 bar
  • Kích thước (DxRxC): 830x1480x1750mm